Don ba da kariya daga haɗarin haɗari kamar hulɗar ɗan adam da rashin kyawun yanayi, na'urorin lantarki da kayan aikin da ke da alaƙa irin su na'urorin lantarki ana sanya su a cikin wuraren da aka rufe.Amma tun da wasu yanayi suna kira ga matakan kariya mafi girma fiye da wasu, ba duk wuraren da aka ƙirƙira daidai suke ba.Don samar da jagora kan matakan kariya da gini, ƙungiyar masana'antun ƙasa ta bayar da saiti na lantarki kamar yadda ya daidaita ta hanyar lantarki.
Daga cikin kewayon kimar NEMA, ana amfani da shingen NEMA 4 akai-akai don kariya daga abubuwan da suka haɗa da sanyi da kuma samuwar ƙanƙara a bayan wurin.NEMA 4 tana ba da ƙarin kariya, kuma ita ce katangar NEMA mafi ƙarancin ƙima.Bugu da ƙari, yana iya karewa daga zubar da ruwa har ma da ruwan da aka jagoranta.Duk da haka, ba hujja ba ce, don haka bai dace da amfani da shi a cikin ƙarin ayyuka masu haɗari ba.
Bugu da kari, an kuma samar da katangar NEMA 4X.Kamar yadda ake iya zato, NEMA 4X wani yanki ne na ƙimar NEMA 4, don haka yana ba da kariya iri ɗaya daga yanayin waje, musamman daga datti, ruwan sama, guguwa da iska.Hakanan yana ba da kariya iri ɗaya daga fantsama.
Bambancin shi ne cewa NEMA 4X dole ne ya ba da ƙarin kariya daga lalata fiye da wanda NEMA 4 ke bayarwa. Sakamakon haka, kawai shingen da aka ƙera daga kayan da ba su da lahani, irin su bakin karfe da aluminum, za su iya cancanta don ƙimar NEMA 4X.
Kamar yadda ya kasance tare da yawancin wuraren rufe NEMA, ana iya ƙara zaɓuɓɓuka da yawa, gami da iskar tilas da sarrafa yanayi na ciki.
Lokacin aikawa: Afrilu-18-2022